เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ใจเต้น - สังข์ทอง สีใส

<< < (2/2)

สามเค:
เบาแรง เบาแรง เบาแรง  ขอบคุณครับท่าน

ประสม เมืองชล:
ใจเต้น เพลงของคุณสังข์ทอง สีใส เพลงนี้ดูแล้วยังไม่มี และคงต้องตามเก็บอีกหลายเพลงเป็นนักร้องในดวงใจ
อีกท่านหนึ่ง ขอบคุณท่าน ผอ. และคุณสามเค

จรกา:
เพลงของนักร้องท่านนี้ยังมีอีกมากมายครับที่ยังไม่เคยได้ฟัง ขอบพระคุณอีกครั้งครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ มิถุนายน 25, 2019, 04:25:58 PM --- ลุงสามเคถามหาเมื่อวานนี้ บอกว่าได้แผ่นมาแล้วยังไม่ได้ริป ขอฟังก่อน เลยจัดให้ลุงไปแบบเต็มบรรทัดแล้วก็เอามาเผื่อสมาชิกบ้านเพลงไทยด้วยครับ

:z1: :z1:

--- End quote ---
ไล่ตามเพลงเก่าลิงค์คงหมดอายุไปแล้ว แต่ก็ได้เห็นชื่อเพลงก็เอาแล้วครับ วันหน้าจะขอในห้องค้นเพลง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณมากครับ ลุงสมภพที่มาแก้ลิงค์ให้ครับ โอ้โหท่านรักเพลงจริงๆครับ ลิงค์ที่เสียไปขอต่ออายุให้อีกได้ครับ

อธิปไตย:
เพลงนี้น่าฟังครับ อ่านจากที่เกจิเพลงเก่าบรรยายในกระทู้
ขอบคุณมากครับผม :zxdrn:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version