สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขออนุญาติแนะนำตัวครับ

(1/3) > >>

ภูวดี:
ชื่อ นายภูวดี รามณรงค์
เกิด 2 พค 2514
อยู่ อ.เมือง จังหวัดสงขลา
อาชีพ พนักงานบริษัท
r.pooh.th@hotmail.com
เบอร์โทร 081-3882479
ขอเข้าร่วมเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วยคนครับ

สมภพ:
เมื่อปีก่อนผมเคยตั้งความหวังไว้ว่าอยากชวนน้องภูมาเป็นสมาชิกที่บ้านเพลงไทยแห่งนี้โดยผ่านทางผู้ใหญ่ท่่านหนึ่ง แต่ว่ายังไม่เป็นผล ตื่นขึ้นมาเช้านี้เห็นชื่อนายภูมาเป็นสมาชิกใหม่ที่นี่ ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ในฐานะทีี่เป็นสมาชิกชมรมคนรักษ์เพลงเก่าสงขลาด้วยกัน ซึ่งตอนนี้น้องภูเป็นกำลังหลักในการสร้างสรรค์บทเพลงให้กับชมรมฯ เพื่อที่จะได้นำมาเผยแพร่ออกสู่สาธารณะ ซึ่งบทเพลงเหล่าผู้ที่เป็นเจ้าของวัตถุดิบทั้งหลายก็มอบให้ด้วยความยินดี รวมทั้งเทปเพลงแปลกๆ ของน้องภูที่ได้สะสมมาเป็นเวลานาน ยินดีต้อนรับเป็นอย่างยิ่งครับ

ฮิเดโกะ:
เปิ้ลขอมาแนะนำตัวด้วยค่ะ

ยูโกะ:
ยินดีต้อนรับคุณภูวดีเข้าสู่บ้านเพลงไทยค่ะ. ขอให้มีความสุขกับบทเพลงเพราะๆนะคะ ดีใจจังได้เจอคนบ้านเดียวกันด้วย

ลือ:

--- อ้างจาก: เปิ้ล ที่ มีนาคม 17, 2013, 07:12:52 PM ---เปิ้ลขอมาแนะนำตัวด้วยค่ะ

--- End quote ---

สวัสดีครับ น้องเปิ้ล
                โห..มาแอบรายงานตัวตรงนี้เองอะ...อิ อิ
           น่าจะคลิก ห้องรับแขก ...รายงานตัวด้วยการเริ่มหัวข้อใหม่นะครับ   ใครๆจะได้เห็นกัน ถนัดๆหน่อย...
              (รอน้องรัตน์อีกคน....มายังเอ่ยครับ?)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version