สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขออนุญาติแนะนำตัวครับ

<< < (2/3) > >>

ลือ:
  ขอต้อนรับน้องภูวดี คนสงขลานะครับ
            ( แม่ผมก็เป็นคนสงขลาครับ)...

โชค:
ตามน้องภูวดีมาด้วย ดีใจที่ได้เจอกันที่นี่ ..   :31

ปูน_ขอนแจ่น:
 :90 :90 ปูนขอนแก่นมารายงาย ตัวครับ

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ น้องภูวดี ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย" บ้านที่แสนอบอุ่น และอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว เป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกัน

มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกหลานกันค่ะ

:35 :35 :35

เอ-ชะอำ:
 :09 :09 :09

เจอกับพี่ภูกับบ้านเก่าในที่ใหม่
มาเข้าแถวต้อนรับพี่ภูด้วยคนครับ
ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกบ้านเพลงไทย
ร่วมกันอีก
 :57 :57 :57

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version