สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

หุ่นอภินิหาร ยังจำได้ไหม................

<< < (2/4) > >>

thong thasae:
เป็นการ์ตูนที่ผมชอบมากๆ ในสมัยนั้น เรียกว่าติดกันงอมแงม
อย่างที่น้องนาว่า ไม่ดูไม่ได้...

ผมยังติดหุ่นอีกตัวหนึ่ง เป็นหุ่นในหนังสือการ์ตูน ชื่อ วิเตชา (ถ้าจำไม่ผิด)
อ่านกันแบบติดตามอย่างใกล้ชิดเลย...ไม่รู้จะได้เห็นอีกหรือเปล่า...

ดาวเรือง:
หุ่นอภินิหาร ยังจำได้ไหม................

จำได้ครับ... ดูในสมัยนั้นยังนึกว่ามันช่างอลังการสนุกสนานยิ่งนัก อิอิ

วิเตชา ก็สนุกครับ...
แต่ผมชอบ สิงห์เชิ้ตดำ มากกว่า

ลือ:
1.จิงโจ้ เสนอ...
     " วิเตชา มนุษย์หุ่นเหล็ก"

2. "สิงห์เชิ้ตดำ" ของ ราช เลอสรวง...
        น่าจะปนอยู่ในเรื่อง "สามสิงห์" เล่มซ้ายสุด(แถวที่2)ไหมครับ....
            เห็นมีโซโร(สวมหน้ากาก)อยู่ตรงนั้น....หายากครับ เจอแต่ "สิงห์ดำ"

3. ส่วนผม ชอบ"ขุนขวานทมิฬ".....อิ อิ
                   ก็ ทีวี ......ไม่มีให้ดูครับ

(ขอบคุณเจ้าของภาพทุกภาพครับ)

ชา พัทยา:
สมัยยังเด็กๆ ชอบยืนดูปกตามร้านหนังสือ แต่ไม่มีเงินซื้อ ที่จริงผมชอบอ่านชอบเขียน  :54

ลุงชัยนรา:
..ขอบคุณครูลือมากๆ เลย ที่ตั้งประเด็นเรื่องนี้ขึ้นมา..ทำให้ ส.ว. แสดงตัวตนออกมามากคนขึ้น..ฮิ ฮิ ฮิ สรุปว่า..บ้านนี้คนแก่เยอะซิท่า 5 5 5 5

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version