กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ  (อ่าน 3532 ครั้ง)

วิทยา

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 10
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 10
แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 09:42:26 PM »
แนะนำตัวครับ ผมวิทยา อยู่กรุงเทพฯ
ชอบฟังเพลงเก่าๆ ชอบถ่ายรูป ชอบท่องเที่ยวทุกที่ที่มีภูเขา
เคยอยู่บ้านนี้ พอกลับมาบ้านโล่งเลย พี่ๆน้องๆต้องช่วยกันต่อเติมใหม่แล้วละครับ
พี่ธงครับ ยังเคารพรักพี่ธงอยู่เสมอ...

ลือ

• ฟังดนตรีเถิด ชื่นใจ...
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 4066
  • Thank You
  • -Given: 3919
  • -Receive: 4066
  • ชอบเพลงลูกกรุงเก่าๆครับ
Re: แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 10:36:44 AM »
ขอต้อนรับคุณวิทยาคนเก่ง ด้วยความยินดียิ่งครับ

1.ผมดีใจมากๆครับ ที่คุณวิทยากลับมา....
   คุณวิทยาเป็นสมาชิกที่โพสต์กระทู้ท่องเที่ยว สุขภาพ ได้อย่างน่าสนใจมากๆ เสมอมา...
          (เสียดายที่ข้อมูลเหล่านั้น ได้หายไปพร้อมบ้านหลังเก่าทั้งหลัง และทุกๆข้อมูลของทุกห้อง)
     ผมเป็นคนนึงที่ติดตามอ่านตลอดเลยนะครับ....เช่น
    การเดินทางโดยนั่งกระเช้า ข้ามภูเขาไปเรียนหนังสือ(ซึ่งก็ยังอยากดูอีกครับ ..ไม่เบื่อ)
        และหรือ ภาพพาโนรามาของ มาชูพิชู แห่งเผ่ามายา....เป็นต้นครับ (ซึ่งยังอยากให้คุณวิทยานำมาลงอีกครั้ง)

2. ขอเชิญคุณวิทยามาร่วมโพสต์กระทู้กันอีกนะครับ...ที่บ้านหลังใหม่นี้
           ห้องจะชื่อ ห้องสันทนาการครับ(รวมๆกัน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2013, 12:26:21 PM โดย ลือ »

สุธา

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 703
  • Thank You
  • -Given: 310
  • -Receive: 703
Re: แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 11:09:03 AM »
สวัสดีและขอยินดีต้อนรับกลับสู่บ้านหลังนี้ครับ  :90