สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับ

(1/2) > >>

พรหมนิมิต:
   ได้กลับมาบ้านเดิม ขอแนะนำตัวครับ
      ชื่อ สำเริง ทองด้วง อาชีพ ข้าราชการบำนาญ ปัจจุบัน เป็นนักการเมืองท้องถิ่น อยู่ ต.ช่องแค อ.ตาคลี จ.นครสวรรค์ นามเรียก พรหมนิมิต เดิมใช้ชื่อ หนุ่มพรหมนิมิต ตอนนี้ใช้ไม่ได้แล้ว ระบบไม่ยอม ชอบเพลงลูกทุ่งเก่าๆมานาน ดีใจที่ได้กลับมาบ้านเดิมอีกครับ.

สมภพ:
ผมเอากลับมาที่ตำแหน่งเดิม ถ้ามีผิดพลาดตรงไหนช่วยกระซิบบอกหน่อยนะครับ บ้านเราคนเป็นแสน จำรายละเอียดได้ไม่หมดหรอกครับ  :09 :09

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณหนุ่มพรหมนิมิตร คืนสู่เหย้า ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย"
บ้านที่แสนอบอุ่นและอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว
มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

พรหมนิมิต:
   ขอเพิ่มเติมข้อมูลที่ยังไม่ครบนะครับ ผมเกิดวันที่ 16 กค.2489 ครับตอนนี้อายุได้ 67 ปีแล้วครับ ขอบคุณครับ จะเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องยังไงก็พิจารณาเองครับ.

สมพร เกาะยอ:
      สวัสดีครับ คุณพี่สำเริง  รอบนี้ชัดเจนมากขึ้น ผมต้องขออภัยที่กวนจนพี่(ขอนุญาตเรียกพี่เลยหละ)ต้องให้ข้อมูล เพิ่มเติม                            เพราะพี่เกิดก่อนผม 9 ปี
บ้านช่องแค ไม่กี่วันผมจะไป พี่ยินดีต้อนรับไหม มีเรื่องรบกวนพี่แน่  เพราะที่นั่น มีทรัพย์สินทางเพลงเก่าอยู่มากมายนะพี่
อยากจะคุยกับพี่ แต่ไม่มีเบอร์โทร ครับพี่
     สมพร เกาะยอ ยินดีต้อนรับพี่อย่างเป็นทางการ ครับพี่ แล้วค่อยคุยกันครับ ขอพี่มีความสุขกับบ้านเพลงไทยแห่งนี้ นะพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version