สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับ

<< < (2/2)

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทยครับคุณพรหมนิมิต

สมภพ:
 :11 สวัสดีครับพี่ นำหน้าผมเกือบรอบเลยนะพี่  :52 :52

อาคม ดอนเมือง:

ยินดีต้อนรับคุณพรหมนิมิต สู่บ้านเพลงไทยด้วยความยินดี ขอให้ท่าน
(พี่) มีความสุขอยู่ในบ้านหลังน้อยๆที่แสนจะอบอุ่นหลังนี้ตลอดไปนะครับ

:72

พรหมนิมิต:
 สวัสดีครับ คุณพี่สำเริง  รอบนี้ชัดเจนมากขึ้น ผมต้องขออภัยที่กวนจนพี่(ขอนุญาตเรียกพี่เลยหละ)ต้องให้ข้อมูล เพิ่มเติม                            เพราะพี่เกิดก่อนผม 9 ปี
บ้านช่องแค ไม่กี่วันผมจะไป พี่ยินดีต้อนรับไหม มีเรื่องรบกวนพี่แน่  เพราะที่นั่น มีทรัพย์สินทางเพลงเก่าอยู่มากมายนะพี่
อยากจะคุยกับพี่ แต่ไม่มีเบอร์โทร ครับพี่
     สมพร เกาะยอ ยินดีต้อนรับพี่อย่างเป็นทางการ ครับพี่ แล้วค่อยคุยกันครับ ขอพี่มีความสุขกับบ้านเพลงไทยแห่งนี้ นะพี่

เบอร์โทรผม 0875749830 ตามนี้เลยครับ คุณสมพรฯ ยินดีครับ มานมัสการ หลวงพ่อพรหม ถาวโร เทพเจ้าแห่งวัดช่องแค มรณภาพมา 39 ปีแล้ว สังขารยังสมบูรณ์ดีอย่เลย เป็นเกจิดังระดับประเทศ เชิญครับ ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version