เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

วันนี้ ขอส่ง 4 เพลง 4 นักร้อง มาให้เอาไปฟังกัน

<< < (3/6) > >>

ทอม 98:
ขอฟัง บทเพลงที่3 ครับ ไม่รู้จกนักร้องครับ ขอบตุฯครับ

นายน์:
คงมาไม่ทันอีกแล้ว แต่ขอขอบคุณน้ำใจที่มีให้กับทุกท่าน ขอบคุณครับ

สอนคา:
ยังไม่รู้ว่าเคยฟังบ้างไหม ต้องขอเก็บไปฟังก่อนครับ ขอบคุณมากครับ :yenta4-emoticon-0020:

ลุงนนท์:
ก็เพราะความจนนี่แหละทำให้กลุ้มใจ 4 เพลงนี้ ไม่เคยฟังเลย เพลงจากแผ่นเสียงหาฟังได้ยากอยู่แล้ว ต้องขอสะสมด้วยคน
ขอบคุณครับ

ลิงค์ยังอยู่นะครับ ท่านใดยังไม่ได้เก็บ ตามมาได้เลยครับ

คนเมืองลพ:
ผมขอฟังทั้ง4เพลงเลยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version