เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

วันนี้ ขอส่ง 4 เพลง 4 นักร้อง มาให้เอาไปฟังกัน

<< < (2/6) > >>

ชัยยุทธ:
ของดีๆจากสงขลามาแล้วครับ ต้องขอบคุณมากๆครับบางเพลงไม่คุ้นเลย

ปราโมทย์:
อาจจะมาช้าครับ ขอรับน้ำใจด้วยคนครับผม เป็นเพลงที่ยังไม่มีเลยครับ ขอบคุณครับผม

ลุงเริญ:
ของ พี่สมพร เกาะยอ มีแต่ของแปลกๆ ทั้งเพ้น หม้ายผึด เอากันแหละ ขอบคุณครับ

ชัยชนะ ระยอง:
ขอฟังด้วยคนครับ มีทั่งสี่เพลง

สายัณห์:
ี่พี่สมพรบอกอากาศดี แต่เพลงทำไมถึงมีแต่กลุ้มใจและตัดพ้อความจน ขาดเพลงที่สองอยากได้ครับ นักร้องคนนี้ไม่เคยได้ยินชื่อมาก่อน ขอบคุณครับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version