สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขออนุญาตแนะนำตัวครับ.

(1/3) > >>

หม่อง เมืองอินทร์:
  ผมชื่อ นายสมชาย วิเลปนะ บ้านอยู่ ต.ห้วยชัน อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี ทำงานอยู่โรงเรียน
 วัดโบสถ์ ต.อินทร์บุรี อำเภอ-จังหวัดเดียวกัน ตำแหน่งนักการภารโรง ความรู้น้อยนิด ฝึกการ
 พิมพ์และใช้คอมพิวเตอร์ด้วยตัวเอง ไม่เคยเรียนรู้-อบรมเลยแม้แต่นาทีเดียว พยายามสมัคร
 เป็นสมาชิกบ้านเพลงไทยมาหลายครั้ง นานเป็นเดือนๆ กว่าจะเป็นสมาชิกได้..เหนื่อยจนแทบ
 จะท้อ ผมชอบเพลงทุกแนวโดยเฉพาะเพลงเก่าๆ อย่างไรก็ตาม ขอฝากความปรารถนาดีไว้
 กับเพื่อนๆ พี่-น้องในบ้านเพลงไทยนี้นะครับ ผิดพลาดอย่างไร กรุณาแนะนำด้วยครับ..

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณหม่อง เมืองอินทร์ ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย"
บ้านที่แสนอบอุ่นและอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว
มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

สมภพ:
แนะนำตัวชัดเจน  :52 :52
ปรับระดับให้เลยครับ

ติดใจอีกนิด นามสกุลเดียวกับนักร้องดังเลยนะ

ขอบคุณครับ..ผมคงจะขาดสาระสำคัญการแนะนำตัวไป 1 ข้อครับ ขอเพิ่มเติมตรงนี้เลยนะครับ ผมเกิดวันที่ 11 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2497 ปฎิบัติงานราชการวันสุดท้ายในวันที่ 30 กันยายน พ.ศ. 2558 ถึงตอนนั้นผมก็จะเป็นหนุ่มใหญ่แล้วครับ...  :69

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ พฤษภาคม 24, 2013, 10:11:18 AM ---แนะนำตัวชัดเจน  :52 :52
ปรับระดับให้เลยครับ

ติดใจอีกนิด นามสกุลเดียวกับนักร้องดังเลยนะ

--- End quote ---

โอ..ขอบคุณมากๆครับ ชื่อผมเปลี่ยนสีแล้ว..

ปราโมทย์ วิเลปนะ ลูกชาย เสน่ห์ เมืองสิงห์แห่งซอยบุปผาสวรรค์เป็นพี่ชาย(ลูกพี่)ของผมเองครับ..ปราโมทย์ เลยมีศักดิ์เป็นหลานผมน่ะครับ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version