สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขออนุญาตแนะนำตัวครับ.

<< < (3/3)

อาคม ดอนเมือง:

ผมในฐานะน้องเก่า (ที่แก่พอตัว) ขอต้อนทรัพย์ เอ๊ย ! ต้อนรับ
คุณหม่อง เมืองอินทร์ สู่บ้านเพลงไทยด้วยความยินดี ขอให้คุณหม่องฯ
มีความสุขอยู่ในบ้านเพลงไทยบ้านที่แสนจะอบอุ่นหลังนี้ตลอดไปนะครับ

:72

หม่อง เมืองอินทร์:

--- อ้างจาก: เผ่าพงษ์ ปัตตานี ที่ พฤษภาคม 27, 2013, 06:34:20 AM ---สวัสดีครับคุณหนุ่ม เมืองอินทร์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ และยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทยครับ

--- End quote ---

--- อ้างจาก: อาคม ดอนเมือง ที่ พฤษภาคม 27, 2013, 12:48:23 PM ---   ผมในฐานะน้องเก่า (ที่แก่พอตัว) ขอต้อนทรัพย์ เอ๊ย ! ต้อนรับ
คุณหม่อง เมืองอินทร์ สู่บ้านเพลงไทยด้วยความยินดี ขอให้คุณหม่องฯ
มีความสุขอยู่ในบ้านเพลงไทยบ้านที่แสนจะอบอุ่นหลังนี้ตลอดไปนะครับ

:72

--- End quote ---

ขอบขอบคุณพี่เผ่าพงษ์ ปัตตานี และพี่อาคม ดอนเมืองมากๆครับ รวมทั้งความอบอุ่นในน้ำใจจากพี่ๆทุกท่าน ที่ต้อนรับผมเป็นอย่างดีครับ..ขอบคุณอีกครั้งครับ.  :31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version